Lindsay .....

  ติดต่อ

Biography 

 

Birth name : Lindsay Dee Lohan

Nickname : Linds, Linsey

Date of birth : 2 July 1986

Place of birth :New York City, New York, USA

Age :        20 years old

Height :         168 cm.

Her parents :        Dina  Lohan and

Michael    Lohan. 

Relationships :1. Aliana  Lohan 2.Dakota 

 Lohan3.Michael  Lohan.

 

บันทึกนี้เขียนที่ GotoKnow โดย  ใน ~Big Blog~

หมายเลขบันทึก: 71713, เขียน: , แก้ไข, 2012-02-11 16:59:07+07:00 +07 Asia/Bangkok, สัญญาอนุญาต: สงวนสิทธิ์ทุกประการ, ความเห็น: 1, อ่าน: คลิก

คำสำคัญ (Tags) #lindsays#biography

บันทึกล่าสุด 

ความเห็น (1)

นายปิยภัทร กุลพิจิตร
IP: xxx.57.156.199
เขียนเมื่อ 

วิจารณ์งานของ นายพลวัฒน์ สวัสดิ์ตาล

ที่ blog http://gotoknow.org/blog/jay/71713

งานเรื่อง lindsay  lohan

ข้อมูลที่เก็บมา เนื้อหาละเอียดดีครับ ไม่ว่าจะเป็นผลงาน ข้อมูลสมาชิกต่างๆ ครบถ้วน ดูแล้วทำให้เรารู้จักlindsay  เลยหล่ะครับ

แหล่งข้อมูล อืมๆก็ ok ครับ ไม่รู้เม้นท์ไงอ่ะ มันดีแล้วอ่ะ

วิธีการเก็บข้อมูล เป็นระเบียบเรียบร้อยดีครับ อ่านง่าย เนื้อหาไม่เยอะหรือน้อยตนเกินไปนัก ครอบคลุมดี

วิธีการที่เรียบเรียงข้อมูล แยกเป็นเรื่องๆทำให้เราอ่านได้ง่าย ไม่งง หรือ สับสน สวยงามมาก