เมลล์จากคุณโบว์แจ้งตอบรับการคัดเลือกและส่งหนังสือเชิญเข้าร่วม
เว็บไซด์ของ APCEIU http://www.unescoapceiu.org/en/index.php
ข่าวกิจกรรมWorkshop เรื่องนี้ในเว็บของ APCEIU
ภาพพิธีเปิด และเริ่มกิจกรรมกลุ่ม
No | Nationality | Name | Affiliation/ Position | Address | |||
1 | Bangladesh | Md. Kamruzzaman KHAN (Mr.) | Dhaka Residential Model College/ Principal |
Organization Address: Dhaka Residential Model College, Mohammadpur, Dhaka-1207, Bangladesh Personal Address: Principal's Banglo, Dhaka Residential Model College, Mohammadpur, Dhaka-1207, Bangladesh |
|||
2 | Bhutan | Yanki DEM (Ms.) | Gaselo Higher Secondary School/ Principal |
Organization Address: Gelephuhss Gelephu, Sarpang, Bhutan Personal Address: Same as above |
|||
3 | Cambodia | Sophia TAING (Mr.) | Trapaing Kraham High School/ Principal |
Organization Address: Phum Bei, Khum Trapaing Kraham, Srok Koun Mom, Ratanakiri Province, Cambodia Personal Address : #882 St. 430 Tuoltompoung2, Chamkarmon, Phnompenh |
|||
4 | Cook Islands | Engia PATE (Ms.) | Takitumu Primary School/ Principal |
Organization Address: P.O. Box 3043, Rarotonga, Cook Islands Personal Address: Matavera, Rarotonga, Cook Islands |
|||
5 | Indonesia | Christian PRAMUDANA (Mr.) | Darma Yudha School/ Principal |
Organization Address: JI. Soekarno Hatta No. 18 Pekanbaru, Indonesia Personal Address: JI. DR. Sutomo No. 94 Pekanbaru, Indonesia |
|||
6 | Malaysia | Noorul-Aini AMBAK (Ms.) | Sri Aman (Girls) National Secondary School / Principal |
Organization Address: Jalan 14/49, 46100 Petaling Jaya, Selangor, Malaysia Personal Address: No. 15, Jalan Limau Kasturi, 4/4A, 40000 Shah Alam, Selangor, Malaysia |
|||
7 | Aidah Binti Mohd. SALLEH (Ms.) | Sk Zainab (2)/ Headteacher |
Organization Address : Sk Zainab (2), Jalan Telipot, 15150 Kota Bharu, Kelantan, Malaysia Personal Address: Lot 894 Kg. Pasir Jelatang, Jalan Pasir Hor, 16150 Kota Bharu, Kelantan, Malaysia |
||||
8 | Mongolia | CHIMEDDORJ Otgondavaa (Ms.) | Alexander-von-Humboldt, 38th School of Ulaanbaatar/ Principal |
Organization Address: 38th School, Teeverchdiin Street, 4th khoroo, Bayangol District, Ulaanbaatar, Mongolia Personal Address: Bayangol District, 1st khoroo, Zamchdiin Street, Building no 47/1, Apartment No 12, Mongolia |
|||
9 | Nepal | Rabi RAJBANSHI (Mr.) | Sarada Secondary School/ Principal |
Organization Address: Sorabhg-3, Karsiya, Morang, Nepal Personal Address: same as above |
|||
10 | Philippines | Jesse Miranda BALINAS (Mr.) | Angeles University Foundation Integrated School/ Director |
Organization Address: AUF 1S Broadway Street Marisol Angeles City, Philippines Personal Address: 907 Sapangbato Angeles City, Philippines |
|||
11 | Warlito D. Rosareal (Mr.) | Sum-ag National High School, Department of Education, Secondary School Principal IV/Principal |
Organization Address: San Juan Street, Brgy, Sum-ag, Bacolod City, Negros Occidental, Philippines, Zip Code 6100 Personal Address: Lot 4 Block 11, Phase 2, ECC Villas, Barangay Alijis, Bacolod City, Negros Occidental, Philippines, zip code: 6100 |
[email protected] | |||
12 | Maria Lourdes Santiago Agustin (Ms.) | Philippine Normal University/ Principal |
Organization Address: Taft Ave., Manila, Philippines 1000 Personal Address: 12-C Champaca St. Roxas District Quezon City, Philippines |
||||
13 | Republic of Korea | KO Rae Ok (Mr.) | Joongwon Middle School |
Organization Address : 420 Gongneung Gil, Nowon-gu, Seoul (139-865), Republic of Korea Personal Address : 101-1605 Gusung Hak APT, 711-15 BangHak-Dong, Dobong-gu, Seoul, Republic of Korea |
|||
14 | KIM Myoung Soo (Ms.) | Jamshin Middle School |
Organization Address : 22-1 Jamsil 2-Dong, Songpa-Gu, Seoul, Republic of Korea Personal Address : 1011-501 dong, Imaechon Samsung Apt. Imae-dong, Seongnam Si Bundang-gu, Gyeonggi-Do (463-901), Republic of Korea |
||||
15 | KIM Seok Joong (Mr.) | Seoul Hongeun Elementary School |
Organization Address : 286-5 Hongjae 3 Dong, Seodaemun-gu, Seoul (120-600), Republic of Korea Personal Address : 382-30 Seogyo-dong, Mapo-gu, Seoul (121-896), Republic of Korea |
||||
16 | KIM Jeong IL (Mr.) | Sindo High School |
Organization Address : 243-1 Jingwan-dong, Eunpyeong-gu, Seoul (122-200), Republic of Korea Personal Address : 401Ho Misung mansion ,31-6 Tongin-dong, Jongno-gu, Seoul (110-043), Republic of Korea |
||||
17 | KIM Hee Young (Mr.) | Seoul Sindong Elementary School |
Organization Address : 54-5 Jamwon-dong, Seocho-gu, Seoul (137-030), Republic of Korea Personal Address : 511-1201 dong, Hyundai 5-Cha Apt. Dangsandong 4-ga, Yeongdeungpo-gu, Seoul (150-754), Republic of Korea |
||||
18 | RYU Myung Sook (Ms.) | Seoul Samjeon Elementary School |
Organization Address : 63 Samjeon-dong, Songpa-gu, Seoul (138-180), Republic of Korea Personal Address : 1307Ho 14dong, Jangmi Apt. Jamsil 6-dong, Songpa-gu, Seoul (138-796), Republic of Korea |
||||
19 | MOON Myo Soon (Ms.) | Myungil Girls High Schol |
Organization Address : 40 Myeongil 2-dong, Gangdong-gu, Seoul (134-825), Republic of Korea Personal Address : Hansol Noble village 101dong 202ho, 187-5Gumi-dong, Seongnam Si Bundang-gu, Gyeonggi-Do (463-500), Republic of Korea |
||||
20 | MOON Jong Gug (Mr.) | Seoul Soungnae Elementary School |
Organization Address : 19 Seongnae 3gil, Gangdong-gu, Seoul (134-851), Republic of Korea Personal Address : 706-28dong, Woosung Apt. Jamsil 7-dong, Songpa-gu, Seoul (138-798), Republic of Korea |
||||
21 | PARK Kei Wha (Ms.) | Seoul Chunil Elementary School |
Organization Address : 266 Gucheon-myeon,Kandong-Gu, Seoul (134-865), Republic of Korea Personal Address : 5Dong 1203ho Plaza Apt. Garak 2-dong, Songpa-gu, Seoul (138-746), Republic of Korea |
||||
22 | PARK Hyang Suk (Ms.) | Seoul Banghyun Elementary School |
Organization Address : 81-1 Bangbae 3-dong, Seocho-gu, Seoul (137-063), Republic of Korea Personal Address : 104-1002 BaekHyun-Dong Bundang-Ku, SungNam City, Republic of Korea |
||||
23 | SUH Chung Wha (Mr.) | Hongik High School |
Organization Address : 151 Seongbuk-dong, Seongbuk-gu, Seoul (136-020), Republic of Korea Personal Address : 117-1703 Dusan APT, Dogok-ri Wabu-eup, Namyangju Si, Gyeonggi-Do (472-908), Republic of Korea |
||||
24 | SHIN Chun Hee (Ms.) | Daecheong Middle School |
Organization Address : 502 Daechi-dong, Gangnam-gu, Seoul (135-280), Republic of Korea Personal Address : 103dong 806ho Daelim Apt. Umyeon-dong, Seocho-gu, Seoul (137-782), Republic of Korea |
||||
25 | LEE Myung Ho (Mr.) | Bangbae Middle School |
Organization Address: 586-1 Banpo 4-dong, Seocho-gu, Seoul (Seoul 137-044 Korea) Personal Address : 324-803 dong, Raemian Sangdo 3-Cha Apt. Sangdo 1-dong, Dongjak-gu, Seoul (Seoul 156-732 Korea) |
||||
26 | LEE Jun Yong (Mr.) | Garak High School |
Organization Address : 172 Songpa 2-dong, Songpa-gu, Seoul (Seoul 138-172 Korea) Personal Address : 114dong 601ho, Lake Palace Apt. Jamsil 3-dong, Songpa-gu, Seoul (Seoul 138-790 Korea) |
||||
27 | LEE Tae Hoon (Mr.) | Kyung Hee Girl's High School |
Organization Address : 1 Hoegi-dong, Dongdaemun-gu, Seoul (130-050), Republic of Korea Personal Address : 102-2103, Anan-Byoksan Apt. Jegi-dong, Dongdaemun-gu, Seoul (130-720), Republic of Korea |
||||
28 | LIM Jeum Teak (Mr.) | Seoul Myungduk Elementary School |
Organization Address : 487-15 Godeok 1-dong, Gangdong-gu, Seoul (134-081), Republic of Korea Personal Address : 511 Amsa 2-dong, Gangdong-gu, Seoul (134-052), Republic of Korea |
||||
29 | HAN Kyung Ok (Ms.) | Seoul Soongin Elementary School |
Organization Address : 222-4 Hawolgok-dong, Seongbuk-gu, Seoul (Seoul 136-130 Korea) Personal Address : 103-602 Daelim Gangbyeon Town. Eungbong-dong, Seongdong-gu, Seoul (133-769), Republic of Korea |
||||
30 | Republic of Maldives | Aishath SAFOORA (Ms.) | Centre for Higher Secondary Education/ Principal |
Organization Address: Chse, Lily Magul, Male Personal Adress: M.Petooniya, Majeedheemagu, Male', Maldives |
|||
31 | Republic of Palau | Magaria Omtilou TELLEI (Ms.) |
Melekeok Elementary School/ Principal |
Organization/ Personal Address: P.O. Box 189, Koror, Palau, 96940 Personal Address : PO. Box 1942 Koror, Palau 96940 |
|||
32 | Tajikistan | MIRZOKHONOVA Matluba (Ms.) | Secondary Comprehensive School #28/ Principal |
Organization Address: Tajikistan, Khujand, Sugd Oblast, Lenin Street #168 Personal Address: Tajikistan, Khujand, Sugd Oblast, Lenin Street #164 |
|||
33 | Thailand | Kittiporn INTASIDA (Mr.) | Kamalasai Secondary School/ Principal |
Organization Address: Kamalasai School Kamalasai, Kalasin, Thailand Personal Address : 109 M11 nonburi Sahasakhan, Kalasin, Thailand 46140 |
|||
34 | Bunjong PATTHAMALAI(Mr.) | Chiangklomwittaya Secondary School/ Principal |
Organization Address: 241/1 T.Chiangklom A.Pakchom, Loei Province, 42150, Thailand Personal Address: 285/4 Loei-Dansai Road, T. Kudpong, A.Muang, Loei Province, 42000, Thailand |
||||
35 | Uzbekistan | Bahrom Bahodirovich TURGUNOV (Mr.) | Specialized Secondary School No. 66/ Director |
Organization Address: 12, N.Koriev str., Namangan, Namangan Region, Republic of Uzbekistan Personal Address : Balikchi Street #12, Namangan Region, Uzbekistan |