ความเห็น


สบายดีนะคะคุณเพชร...ไม่ทราบว่าราคาเท่าไร?...เคยถามราคาที่ห้างในเมืองไทยแพงมากๆแบบไม่มีเหตุผลกล่องหนึ่งเกือบ 500 บาท...

พบปัญหาการใช้งานกรุณาแจ้ง LINE ID @gotoknow
ขอแนะนำ ClassStart
ระบบจัดการการเรียนการสอนผ่านอินเทอร์เน็ต
ทั้งเว็บทั้งแอปใช้งานฟรี