นักเรียนส่งงาน_ทางเมล์ 1


 

จาก: สุภาวดี ศรีบุรินทร์ (supawadeemiew@hotmail.com)
ส่งเมื่อ: 12 กรกฎาคม 2553 13:04:31
ถึง: pikul_tom_eink@hotmail.com
 
สิ่งที่แนบมา: สิ่งที่แนบมา 1 รายการ
  My Stor...docx (43.1 กิโลไบต์)
สิ่งที่แนบมา รูปภาพ และลิงก์ในข้อความนี้ถูกบล็อกเพื่อความปลอดภัยของคุณ แสดงเนื้อหา | แสดงเนื้อหาจากผู้ส่งรายนี้เสมอ
นางสาวสุภาวดี   ศรีบุรินทร์  ชั้นม.6/2 เลขที่29  หมิว

My   Story

 

My   Story

Name :  Supawadee  Sriburin.

Nickname : Miew.

Age : 17 year old.

Birthday : 10 January 1993.

Location : 243 m.2 B.Klang T.chiangklom O.pakchom J.Loei 42150 .

Heavy : 49 kl. Weight : 158 Cm.

Habit : Mery and I like laugh.

Free time : Play the net and Play the guitar.

Futur want to be :  Work about television list.

Food : Fried rice time hand.

Motto : Don’t forget a person who him behind.

หมายเลขบันทึก: 380262เขียนเมื่อ 1 สิงหาคม 2010 10:52 น. ()แก้ไขเมื่อ 6 กันยายน 2013 23:18 น. ()สัญญาอนุญาต: ครีเอทีฟคอมมอนส์แบบ แสดงที่มา-ไม่ใช้เพื่อการค้า-อนุญาตแบบเดียวกัน


ความเห็น (1)
  • คนอื่นๆ อย่าน้อยใจจริงๆ อยากเอาผลงานทุกคนมาลง เอาไว้โอกาสหน้านะจ๊ะ
พบปัญหาการใช้งานกรุณาแจ้ง LINE ID @gotoknow
ขอแนะนำ ClassStart
ระบบจัดการการเรียนการสอนผ่านอินเทอร์เน็ต
ทั้งเว็บทั้งแอปใช้งานฟรี