อนุทิน #116033

จากบันทึกนี้ http://www.gotoknow.org/blogs/posts/506646 ผอ.โรงเรียนบ้านห้วยหวายแจ้งผู้เขียนว่าเห็ดออกเต็มเลย ราคาประมาณกิโลกรัมละ 60 บาท ดีจังเลย ถ้าโรงเรียนเหลือจากทำโครงการอาหารกลางวันสมารถขายได้อีก

เขียน:
แก้ไข:

ความเห็น (3)

  • ขอบคุณคุณปริมด้วยครับ
  • ขอบคุณคุณพยาบาลชลัญธร
  • ที่มามอบดอกไม้
  • ที่สวนนงนุชสวยใช่ไหมครับ
  • ขอบคุณคุณ Tawandin
  • มากครับ
  • ที่มากดมอบดอกไม้
  • น้องคงจะอร่อยเลยนะครับ
  • ผัดเห็ดกับน้ำมันไก่ เอ้ย! ไม่ใช่ครับ
  • ผัดเห็ดกับน้ำมันหอย กินกับไก่ทอด
  • เพลินไปนิดครับ เห็นว่าข้างๆ โรงเห็ดจะมีไก่แ้ล้ว แฮะๆ