วันที่ ๒๒ กุมภาพันธ์ ๒๕๕๖
แผนการจัดกิจกรรมประจำปีงบประมาณ ๒๕๕๖
ศูนย์ กศน.อำเภอมหาราช
๑. ที่ตั้งโครงการศูนย์ฝึกอาชีพชุมชน
๑.๑ กศน.ตำบลบ้านขวาง
๑.๒ กศน.ตำบลโรงช้าง
๒. แผนการจัดกิจกรรม/โครงการ(ทุกกิจกรรม)
ลำดับ |
กิจกรรม/โครงการ |
ระยะเวลาที่จัดกิจกรรม/โครงการ |
สถานที่จัดกิจกรรม/โครงการ |
ผู้รับผิดชอบกิจกรรม/โครงการ |
หมายเหตุ |
๑ |
โครงการส่งเสริมการรู้หนังสือ |
ตุลาคม ๒๕๕๕ – กันยายน ๒๕๕๖ |
๑๒ ตำบล |
นางประภารัตน์ อินเอก |
|
๒ |
โครงการส่งเสริมการรู้หนังสือสำหรับคนพิการ |
ตุลาคม ๒๕๕๕ – กันยายน ๒๕๕๖ |
๑๒ ตำบล |
นางสาวชุติกาญจน์ เฉลิมเกตุ |
|
๓ |
โครงการจัดและส่งเสริมการศึกษาขั้นพื้นฐานนอกระบบ |
ตุลาคม ๒๕๕๕ – กันยายน ๒๕๕๖ |
๑๒ ตำบล |
นายกิตติภพ อ่วมมั่น |
|
๔ |
โครงการการประเมินระดับการศึกษา |
ตุลาคม ๒๕๕๕ – กันยายน ๒๕๕๖ |
๑๒ ตำบล |
นางกันตาภา น้อยดี |
|
๕ |
โครงการจัดการศึกษาต่อเนื่อง |
ตุลาคม ๒๕๕๕ – กันยายน ๒๕๕๖ |
๑๒ ตำบล |
นางพัชรินทร์ กัลยา |
|
๖ |
โครงการประกันคุณภาพภายในสถานศึกษา |
ตุลาคม ๒๕๕๕ – กันยายน ๒๕๕๖ |
กศน.อำเภอมหาราช |
นายกิตติภพ อ่วมมั่น |
|
๗ |
โครงการพัฒนาบุคลากร |
ตุลาคม ๒๕๕๕ – กันยายน ๒๕๕๖ |
๑๒ ตำบล |
นางกันตาภา น้อยดี |
|
๘ |
โครงการจัดตั้งศูนย์ฝึกอาชีพชุมชน |
ตุลาคม ๒๕๕๕ – กันยายน ๒๕๕๖ |
ตำบลบ้านขวาง ตำบลโรงช้าง |
นางชรินทร์ทิพย์ บัวทรัพย์ |
|
๙ |
โครงการพัฒนาศักยภาพภาคีเครือข่าย |
ตุลาคม ๒๕๕๕ – กันยายน ๒๕๕๖ |
กศน.อำเภอมหาราช |
นายเอกราช ธรรมโชติ |
|
๑๐ |
โครงการส่งเสริมการศึกษาตามอัธยาศัย กศน.ตำบล |
ตุลาคม ๒๕๕๕ – กันยายน ๒๕๕๖ |
๑๒ ตำบล |
นายเอกราช ธรรมโชติ |
|
๑๑ |
โครงการส่งเสริมการอ่านและการเรียนรู้ห้องสมุดประชาชนอำเภอมหาราช |
ตุลาคม ๒๕๕๕ – กันยายน ๒๕๕๖ |
ห้องสมุดประชาชนอำเภอมหาราช |
นายเอกราช ธรรมโชติ |
|
๑๒ |
โครงการพัฒนาอาคารสถานที่และสิ่งแวดล้อมในสถานศึกษา |
ตุลาคม ๒๕๕๕ – กันยายน ๒๕๕๖ |
กศน.อำเภอมหาราช |
นายวรัญญู เฉลิมฤกษ์ |
ลำดับ |
กิจกรรม/โครงการ |
ระยะเวลาที่จัดกิจกรรม/โครงการ |
สถานที่จัดกิจกรรม/โครงการ |
ผู้รับผิดชอบกิจกรรม/โครงการ |
หมายเหตุ |
๑๓ |
โครงการส่งเสริมการจัดการศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยโครงการอันเนื่องมาจากพระราชดำริ |
ตุลาคม ๒๕๕๕ – กันยายน ๒๕๕๖ |
ตำบลน้ำเต้า ตำบลท่าตอ |
นางประภารัตน์ อินเอก |
|
๑๔ |
โครงการนิเทศติดตามประเมินผลการจัดการศึกษา |
ตุลาคม ๒๕๕๕ – กันยายน ๒๕๕๖ |
๑๒ ตำบล |
นางพัชรินทร์ กัลยา |
|
๑๕ |
โครงการพัฒนาคุณภาพผู้เรียน |
ตุลาคม ๒๕๕๕ – กันยายน ๒๕๕๖ |
กศน.อำเภอมหาราช |
นางสาวพิมพ์ลภัส ภู่ศิริ |
|
๑๖ |
โครงการพัฒนา กศน.ตำบลให้เป็นศูนย์การเรียนรู้ตลอดชีวิตในชุมชน |
ตุลาคม ๒๕๕๕ – กันยายน ๒๕๕๖ |
๑๒ ตำบล |
นายปัญญา สุภะผ่องศรี |
|
๑๗ |
โครงการประชุมปฏิบัติการจัดทำแผนและประสานแผน ปีงบประมาณ ๒๕๕๖ |
ตุลาคม ๒๕๕๕ |
กศน.อำเภอมหาราช |
นางประภารัตน์ อินเอก |
|
๑๘ |
โครงการเสริมสร้างบ้านหนังสืออัจฉริยะเพื่อส่งเสริมการอ่าน |
ตุลาคม ๒๕๕๕ – กันยายน ๒๕๕๖ |
๑๒ ตำบล |
นายเอกราช ธรรมโชติ |
|
๑๙ |
โครงการชุมชนต้นแบบรักการอ่าน แหล่งเรียนรู้ และภูมิปัญญาเพื่อส่งเสริมการศึกษาตลอดชีวิต |
ตุลาคม ๒๕๕๕ – กันยายน ๒๕๕๖ |
ตำบลโรงช้าง |
นางสาวชุธิมา มหาเธียร |
ที่ |
ตำบล |
จำนวน(คน) |
ผู้รับผิดชอบ |
๑ |
หัวไผ่ |
๘ |
นางสาวสุภาวดี ผดุงชอบ |
๒ |
กะทุ่ม |
๗ |
นางสาวทิพย์วรรณ สุพัฒฑา |
๓ |
น้ำเต้า |
๘ |
นางกันตาภา น้อยดี |
๔ |
มหาราข |
๘ |
นางสาวศรีสุดา ชัยนฤประเสริฐ |
๕ |
พิตเพียน |
๑๑ |
นายปัญญา สุภะผ่องศรี |
๖ |
ท่าตอ |
๙ |
นางโสภา สุขมา |
๗ |
บ้านขวาง |
๑๐ |
นางชรินทร์ทิพย์ บัวทรัพย์ |
๘ |
เจ้าปลุก |
๙ |
นายวรัญญู เฉลิมฤกษ์ |
๙ |
บางนา |
๑๐ |
นายธีรพงษ์ มุขบัง |
๑๐ |
โรงช้าง |
๘ |
นางสาวชุธิมา มหาเธียร |
๑๑ |
บ้านนา |
นางสาวพิมพ์ลภัส ภู่ศิริ |
|
๑๒ |
บ้านใหม่ |
นางสาววิรงรอง ผลจริต |
|
รวม |
รายชื่อคณะกรรมการ กศน.ตำบลหัวไผ่
ที่ |
ชื่อ – สกุล |
ตำแหน่ง |
ที่อยู่ |
เบอร์โทรศัพท์ |
๑ |
นายละเมียด เขียววิมล |
ประธาน |
เทศบาลตำบลมหาราช |
๐๓๕ – ๒๒๘๓๒๕ |
๒ |
พระมหาสนธยาอรุโณ |
รองประธาน |
วัดปากคลอง หมู่ ๖ ตำบลหัวไผ่ |
|
๓ |
นายบุญเลิศ ผดุงทรัพย์ |
กรรมการ |
๑๓ หมู่ ๒ ตำบลหัวไผ่ |
๐๘๗ ๑๑๘ ๘๓๗๒ |
๔ |
นางรุ่งศรี เทียมมโน |
กรรมการ |
๒๐๔/๕๓ หมู่ ๖ ตำบลหัวไผ่ |
๐๘๑ ๑๗๐ ๐๗๐๓ |
๕ |
นายวิชาญ วนะสิทธิ์ |
กรรมการ |
หมู่ ๒ ตำบลหัวไผ่ |
๐๘๑ ๖๘๔ ๐๔๙๒ |
๖ |
นายปรีชา ผดุงฤกษ์ |
กรรมการ |
๒ หมู่ ๓ ตำบลหัวไผ่ |
|
๗ |
นางน้ำแวว กิตติภักดีกุล |
กรรมการ |
๒๐๔/๑๕ หมู่ ๖ ตำบลหัวไผ่ |
๐๘๗ ๑๒๒ ๒๑๗๙ |
๘ |
นายนาวิน โพธิ์ยั่งยืน |
กรรมการ |
๔๘ หมู่ ๔ ตำบลหัวไผ่ |
๐๘๖ ๗๐๐ ๙๑๒๘ |
รายชื่อคณะกรรมการ กศน.ตำบลกะทุ่ม
ที่ |
ชื่อ – สกุล |
ตำแหน่ง |
ที่อยู่ |
เบอร์โทรศัพท์ |
๑ |
นายสุรชาติ สำรวล |
ประธาน |
อบต.บางนา |
๐๘๗ ๑๑๘ ๖๑๗๑ |
๒ |
พระครูพิศาลสารกิจ |
รองประธาน |
วัดตะบอง หมู่ ๒ ตำบลกะทุ่ม |
๐๘๙ ๕๐๙ ๕๙๐๖ |
๓ |
นางสาวสุรินทร์ กระแสร์นุช |
กรรมการ |
๑ หมู่ ๑ ตำบลกะทุ่ม |
|
๔ |
นางเจนจิรา ชูศิลป์ |
กรรมการ |
๒๗/๒ หมู่ ๒ ตำบลกะทุ่ม |
๐๘๑ ๑๙๐ ๗๒๔๕ |
๕ |
นายประยงค์ จำเนียรพร |
กรรมการ |
๓๘/๑ หมู่ ๓ ตำบลกะทุ่ม |
๐๘๔ ๓๓๓ ๗๑๘๒ |
๖ |
นางอำภา ทองทา |
กรรมการ |
๑๖/๒ หมู่ ๔ ตำบลกะทุ่ม |
๐๘๙ ๔๔๔ ๕๒๒๖ |
๗ |
นางหัทยา อยู่เพ็ชร์ |
กรรมการ |
๒๗ หมู่ ๕ ตำบลกะทุ่ม |
๐๘๙ ๙๐๓ ๖๒๙๒ |
รายชื่อคณะกรรมการ กศน.ตำบลน้ำเต้า
ที่ |
ชื่อ – สกุล |
ตำแหน่ง |
ที่อยู่ |
เบอร์โทรศัพท์ |
๑ |
นางมาลี บุญประกอบ |
ประธาน |
๑๙ หมู่ ๓ ตำบลน้ำเต้า |
๐๘๙ ๙๖๕ ๓๙๙๐ |
๒ |
นางอัฎฐวัฒน์ บรรจงพินิจ |
รองประธาน |
เทศบาลตำบลโรงช้าง |
๐๘๑ ๙๑๕ ๘๙๙๙ |
๓ |
นายบุญส่ง ฉิมพสุทธิ์ |
กรรมการ |
๒๙/๑ หมู่ ๑ ตำบลน้ำเต้า |
๐๘๙ ๗๔๑ ๕๕๑๓ |
๔ |
นายบุญเสริม จำนงค์พร |
กรรมการ |
๗/๑ หมู่ ๓ ตำบลน้ำเต้า |
๐๘๑ ๙๑๙ ๒๑๙๔ |
๕ |
นายบุญประกอบ แซ่ลิ้ม |
กรรมการ |
๗ หมู่ ๒ ตำบลน้ำเต้า |
๐๘๔ ๓๔๐ ๐๑๖๔ |
๖ |
นายสมคิด ทองเกิด |
กรรมการ |
๒๐/๓ หมู่ ๔ ตำบลน้ำเต้า |
๐๘๖ ๗๕๙ ๐๙๔๑ ๐๘๙ ๐๘๔ ๑๑๐๑ |
๗ |
นางสาวโสภา ศรีฤกษ์ |
กรรมการ |
๔๔/๔ หมู่ ๒ ตำบลน้ำเต้า |
|
๘ |
นายประกอบ จำนงค์ถิ่น |
กรรมการ |
๑๐/๒ หมู่ ๑ ตำบลน้ำเต้า |
รายชื่อคณะกรรมการ กศน.ตำบลมหาราช
ที่ |
ชื่อ – สกุล |
ตำแหน่ง |
ที่อยู่ |
เบอร์โทรศัพท์ |
๑ |
นายละม่อม อภิวันท์ |
ประธาน |
๕ หมู่ ๓ ตำบลมหาราช |
๐๘๐ ๖๖๒ ๐๒๙๕ |
๒ |
นายดำรงศักดิ์ ทองยืน |
รองประธาน |
๔๘/๒ หมู่ ๔ ตำบลมหาราช |
๐๘๑ ๘๓๗ ๙๑๐๕ |
๓ |
นายปรีดา ต้องประสงค์ |
กรรมการ |
๖๘/๗ หมู่ ๓ ตำบลมหาราช |
๐๘๓ ๖๘๙ ๖๕๕๕ |
๔ |
นางสาวนุชจรินทร์ วงษ์แหยม |
กรรมการ |
๕๑/๑ หมู่ ๒ ตำบลมหาราช |
|
๕ |
นายญาณราเมศร์ กลมกล่อม |
กรรมการ |
๖๓ หมู่ ๑ ตำบลมหาราช |
๐๘๐ ๗๘๔ ๙๗๘๑ |
๖ |
นางสาวนัยนา เฉลิมภักตร์ |
กรรมการ |
๗๒ หมู่ ๑ ตำบลมหาราช |
|
๗ |
นายไพฑูรย์ ผดุงโภชน์ |
กรรมการ |
๖๘ หมู่ ๒ ตำบลมหาราช |
๐๘๑ ๒๗๘ ๐๕๔๕ |
๘ |
นายประดิษฐ์ ฝนทอง |
กรรมการ |
๒๘/๑ หมู่ ๔ ตำบลมหาราช |
๐๘๐ ๗๘๔ ๙๗๘๑ |
รายชื่อคณะกรรมการ กศน.ตำบลพิตเพียน
ที่ |
ชื่อ – สกุล |
ตำแหน่ง |
ที่อยู่ |
เบอร์โทรศัพท์ |
๑ |
นายสิงห์ชัย เรืองขจร |
ประธาน |
๒๓/๒ หมู่ ๑ ตำบลพิตเพียน |
๐๘๑ ๗๗๑ ๒๒๔๗ |
๒ |
พระครูสุวรรณโกวิท |
กรรมการ |
วัดกุฎีทอง หมู่ ๗ ตำบลพิตเพียน |
|
๓ |
นางอัฎฐวัฒน์ บรรจงพินิจ |
กรรมการ |
เทศบาลตำบลโรงช้าง |
๐๘๑ ๙๑๕ ๘๙๙๙ |
๔ |
นายบรรเทิง เรืองขจร |
กรรมการ |
๔๒/๑ หมู่ ๔ ตำบลพิตเพียน |
|
๕ |
นายชาติชาย เฉลยจิตร |
กรรมการ |
๑๒๘/๑ หมู่ ๑ ตำบลโรงช้าง |
|
๖ |
นายบุญเลิศ กองนึก |
กรรมการ |
๔๙/๔ หมู่ ๒ ตำบลพิตเพียน |
๐๘๑ ๘๐๒ ๑๗๐๙ |
๗ |
นายสายัญ ทรัพย์ไพ |
กรรมการ |
๒๖/๑ หมู่ ๓ ตำบลพิตเพียน |
๐๘๙ ๘๘๐ ๙๗๖๔ |
๘ |
นายชนะชาย ฉิมพสุทธิ์ |
กรรมการ |
๖/๑ หมู่ ๔ ตำบลพิตเพียน |
๐๘๙ ๕๔๐ ๕๑๒๙ ๐๘๑ ๙๙๔ ๑๕๕๔ |
๙ |
นายสิทธิพงษ์ ทะนงสุทธิ์ |
กรรมการ |
๔/๑ หมู่ ๕ ตำบลพิตเพียน |
|
๑๐ |
นายวีรศักดิ์ ลือนิคม |
กรรมการ |
๑๖ หมู่ ๖ ตำบลพิตเพียน |
๐๘๖ ๐๓๖ ๙๗๙๐ |
๑๑ |
นายสุทัศน์ กองบุปผา |
กรรมการ |
๔๗/๑ หมู่ ๗ ตำบลพิตเพียน |
๐๘๖ ๗๕๖ ๓๙๒๗ |
รายชื่อคณะกรรมการ กศน.ตำบลท่าตอ
ที่ |
ชื่อ – สกุล |
ตำแหน่ง |
ที่อยู่ |
เบอร์โทรศัพท์ |
๑ |
นายมานพ ผดุงหัส |
ประธาน |
๖๒ หมู่ ๑ ตำบลท่าตอ |
๐๘๙ ๑๒๖ ๒๔๖๓ |
๒ |
พระใบฎีกาชัชวาลย์ ธรรมทีโป |
รองประธาน |
วัดท่าตอ หมู่ ๓ ตำบลท่าตอ |
๐๘๒ ๗๑๗ ๓๓๗๖ |
๓ |
นางสมบัติ คงเจริญ |
กรรมการ |
๔๑/๑ หมู่ ๓ ตำบลท่าตอ |
๐๘๕ ๑๒๓ ๗๕๒๑ ๐๘๑ ๒๙๙ ๙๐๑๔ |
๔ |
นางสาวอรพินท์ เฉลยทรัพย์ |
กรรมการ |
โรงเรียนวัดท่าตอเลิศบุญยงค์วิทยา |
|
๕ |
นายประสงค์ เทียมหลา |
กรรมการ |
๕๓/๑ หมู่ ๑ ตำบลท่าตอ |
๐๘๙ ๓๔๓ ๑๗๙๙ |
๖ |
นางมานิตย์ คงคาวัตร์ |
กรรมการ |
๓๖/๒ หมู่ ๒ ตำบลท่าตอ |
๐๘๕ ๐๙๔ ๕๘๙๙ |
๗ |
นายบุญส่ง เทียมนรา |
กรรมการ |
๕๓/๓ หมู่ ๔ ตำบลท่าตอ |
๐๘๑ ๘๐๑ ๖๒๗๒ |
๘ |
นายสุรพล คงเจริญ |
กรรมการ |
๔๗ หมู่ ๓ ตำบลท่าตอ |
๐๘๔ ๖๙๗ ๒๐๓๗ |
๙ |
นายดำเนิน คงคาวัตร์ |
กรรมการ |
๓๖/๒ หมู่ ๒ ตำบลท่าตอ |
๐๘๓ ๖๙๕ ๗๓๕๙ |
รายชื่อคณะกรรมการ กศน.ตำบลบ้านขวาง
ที่ |
ชื่อ – สกุล |
ตำแหน่ง |
ที่อยู่ |
เบอร์โทรศัพท์ |
๑ |
นายสำรอง บุญคง |
ประธาน |
อบต.บ้านขวาง |
๐๓๕ ๘๕๐๗๕๐ |
๒ |
นางลลิตา ฉายสุวรรณ |
รองประธาน |
อบต.บ้านขวาง |
๐๓๕ ๘๕๐๗๕๐ |
๓ |
นางสาวรุ่งทิวา ดวงแก้ว |
รองประธาน |
อบต.บ้านขวาง |
๐๓๕ ๘๕๐๗๕๐ |
๔ |
นายเกรียงไกร ถนัดพานิชย์ |
กรรมการ |
อบต.บ้านขวาง |
๐๓๕ ๘๕๐๗๕๐ |
๕ |
นายวิกร อชิระจารุกูล |
กรรมการ |
๖/๑ หมู่ ๒ ตำบลบ้านขวาง |
๐๘๔ ๐๘๘ ๘๘๗๑ |
๖ |
นายวิชิต หนูย้อย |
กรรมการ |
๔๐/๑ หมู่ ๒ ตำบลบ้านขวาง |
๐๘๕ ๑๙๕ ๐๑๘๕ |
๗ |
นายพงษ์ศักดิ์ พุ่มจันทร์ |
กรรมการ |
๘๖ หมู่ ๑ ตำบลบ้านขวาง |
๐๙๐ ๔๒๗ ๓๐๙๑ |
๘ |
นายธานินทร์ ญาณนาม |
กรรมการ |
หมู่ ๓ ตำบลบ้านขวาง |
|
๙ |
นางสาวสุภาพร บัวสาย |
กรรมการ |
๔๒/๑ หมู่ ๔ ตำบลบ้านขวาง |
๐๘๑ ๒๙๙ ๓๗๕๔ |
๑๐ |
นางสุรินทร์ ดวงแก้ว |
กรรมการ |
๙๓/๔ หมู่ ๓ ตำบลบ้านขวาง |
๐๘๑ ๔๓๗ ๐๕๙๐ |
รายชื่อคณะกรรมการ กศน.ตำบลเจ้าปลุก
ที่ |
ชื่อ – สกุล |
ตำแหน่ง |
ที่อยู่ |
เบอร์โทรศัพท์ |
๑ |
พระครูสุธรรมจริยากร |
ประธาน |
วัดเจ้าปลุก |
๐๘๙ ๙๐๐ ๕๙๗๓ |
๒ |
นางอัฎฐวัฒน์ บรรจงพินิจ |
รองประธาน |
๘๘ หมู่ ๒ ตำบลเจ้าปลุก |
๐๘๑ ๙๑๕ ๘๙๙๙ |
๓ |
นายสายันธ์ สุภาเลิศ |
กรรมการ |
๗/๑ หมู่ ๑ ตำบลเจ้าปลุก |
๐๙๔ ๓๑๑ ๘๔๙๓ |
๔ |
นายอำพล กุลอาบ |
กรรมการ |
๗ หมู่ ๓ ตำบลเจ้าปลุก ๖๓/๓ หมู่ ๓ ตำบลเจ้าปลุก |
๐๘๑ ๙๔๔ ๔๓๘๘ |
๕ |
นายเกษม สวัสดี |
กรรมการ |
๐๘๑ ๗๐๑ ๔๐๕๓ |
|
๖ |
นายสุนทร ศรีอำไพ |
กรรมการ |
หมู่ ๑ ตำบลเจ้าปลุก |
๐๘๑ ๙๔๖ ๔๖๖๓ |
๗ |
นายสุรพล เตรียมวิจารณ์กุล |
กรรมการ |
หมู่ ๒ ตำบลเจ้าปลุก |
๐๘๙ ๕๒๔ ๖๐๕๘ |
๘ |
นายเดช กองทรัพย์ |
กรรมการ |
๑๘ หมู่ ๔ ตำบลเจ้าปลุก |
๐๘๑ ๑๙๖ ๗๒๐๓ |
๙ |
นายสุพจน์ มีมาก |
กรรมการ |
๓ หมู่ ๕ ตำบลเจ้าปลุก |
๐๘๔ ๓๔๐ ๔๓๐๐ |
รายชื่อคณะกรรมการ กศน.ตำบลบางนา
ที่ |
ชื่อ – สกุล |
ตำแหน่ง |
ที่อยู่ |
เบอร์โทรศัพท์ |
๑ |
นายสุรชาติ สำรวล |
ประธาน |
๑๐ หมู่ ๒ ตำบลบางนา |
|
๒ |
นายปรีชา ปิ่นแก้ว |
กรรมการ |
๖๔/๑ หมู่ ๔ ตำบลบางนา |
|
๓ |
นายสมพิศ แสงเทียร |
กรรมการ |
๕๑ หมู่ ๑ ตำบลบางนา |
|
๔ |
นายสรรเสริญ แตงชาติ |
กรรมการ |
๓๓ หมู่ ๒ ตำบลบางนา |
|
๕ |
นางปราณี กองมุข |
กรรมการ |
๒๗ หมู่ ๓ ตำบลบางนา |
|
๖ |
นายไพฑูรย์ จำพรต |
กรรมการ |
๔๙/๒ หมู่ ๔ ตำบลบางนา |
|
๗ |
นายเด่น ทศพร |
กรรมการ |
๓๘ หมู่ ๕ ตำบลบางนา |
|
๘ |
นางสาวอำนวย โฉมมิตร |
กรรมการ |
๑๘/๒ หมู่ ๕ ตำบลบางนา |
|
๙ |
นายสายันต์ กองทิพย์ |
กรรมการ |
๕ หมู่ ๔ ตำบลบางนา |
|
๑๐ |
นางสมบูรณ์ จันทร์แป้น |
กรรมการ |
๓๙ หมู่ ๓ ตำบลบางนา |
รายชื่อคณะกรรมการ กศน.ตำบลโรงช้าง
ที่ |
ชื่อ – สกุล |
ตำแหน่ง |
ที่อยู่ |
เบอร์โทรศัพท์ |
๑ |
นายพุฒิพงษ์ นันโท |
ประธาน |
๖/๒ หมู่ ๓ ตำบลโรงช้าง |
๐๘๗ ๙๓๙ ๘๓๒๕ |
๒ |
พระครูอรุณวราสัย |
กรรมการ |
วัดแจ้ง |
|
๓ |
นางอัฎฐวัฒน์ บรรจงพินิจ |
กรรมการ |
||
๔ |
นายวิบูรณ์ ผลกมล |
กรรมการ |
๐๘๑ ๘๖๓ ๖๙๔๖ |
|
๕ |
นางนิตยา พรมมี |
กรรมการ |
๘๓ หมู่ ๑ ตำบลโรงช้าง |
๐๘๙ ๒๔๒ ๘๖๘๖ |
๖ |
นายอารัญ จันทร์จีน |
กรรมการ |
๑๐/๓ หมู่ ๒ ตำบลโรงช้าง |
๐๘๕ ๔๒๔ ๙๖๔๑ |
๗ |
นายวิมล เฉลยเนตร |
กรรมการ |
๔๕/๑ หมู่ ๔ ตำบลโรงช้าง |
|
๘ |
นางพิจิตรา โลหะศิริมณี |
กรรมการ |
๑๐๙/๑ หมู่ ๑ ตำบลโรงช้าง |
ที่ |
ตำบล |
จำนวน(คน) |
ผู้รับผิดชอบ |
๑ |
หัวไผ่ |
๑๒ |
นางสาวสุภาวดี ผดุงชอบ |
๒ |
กะทุ่ม |
๑๐ |
นางสาวทิพย์วรรณ สุพัฒฑา |
๓ |
น้ำเต้า |
๘ |
นางกันตาภา น้อยดี |
๔ |
มหาราข |
๘ |
นางสาวศรีสุดา ชัยนฤประเสริฐ |
๕ |
พิตเพียน |
๑๔ |
นายปัญญา สุภะผ่องศรี |
๖ |
ท่าตอ |
๘ |
นางโสภา สุขมา |
๗ |
บ้านขวาง |
๘ |
นางชรินทร์ทิพย์ บัวทรัพย์ |
๘ |
เจ้าปลุก |
๑๐ |
นายวรัญญู เฉลิมฤกษ์ |
๙ |
บางนา |
๑๐ |
นายธีรพงษ์ มุขบัง |
๑๐ |
โรงช้าง |
๘ |
นางสาวชุธิมา มหาเธียร |
๑๑ |
บ้านนา |
๑๒ |
นางสาวพิมพ์ลภัส ภู่ศิริ |
๑๒ |
บ้านใหม่ |
๘ |
นางสาววิรงรอง ผลจริต |
รวม |
๑๑๖ |
รายชื่ออาสาสมัครส่งเสริมการอ่าน กศน.ตำบลหัวไผ่
ที่ |
ชื่อ – สกุล |
ที่อยู่ |
เบอร์โทรศัพท์ |
๑ |
นางปัทมา เรือนแก้ว |
๑๙ หมู่ ๑ ตำบลหัวไผ่ |
๐๘๔ ๗๘๓ ๓๗๑๘ |
๒ |
นางสาวนฤมล คงแสงพรม |
๖/๑ หมู่ ๑ ตำบลหัวไผ่ |
|
๓ |
นางขวัญเรือน ผดุงพจน์ |
๓๒/๑ หมู่ ๒ ตำบลหัวไผ่ |
๐๘๙ ๐๘๕ ๕๘๔๗ |
๔ |
นางสาวณภัทร ดีพรม |
๓๐ หมู่ ๒ ตำบลหัวไผ่ |
๐๘๙ ๕๓๗ ๘๓๕๐ |
๕ |
นางประหยัด ประดับพลอย |
๒/๔ หมู่ ๓ ตำบลหัวไผ่ |
|
๖ |
นางสาวอมรรัตน์ ขวัญตา |
๒/๔ หมู่ ๓ ตำบลหัวไผ่ |
๐๘๕ ๙๖๑ ๖๓๘๑ |
๗ |
นางกฤษณา เฉลิมถิ่น |
๘/๑ หมู่ ๔ ตำบลหัวไผ่ |
๐๘๖ ๐๐๗ ๘๒๒๖ |
๘ |
นางสาววรรณวิสา เฉลิมถิ่น |
๘/๑ หมู่ ๔ ตำบลหัวไผ่ |
๐๘๖ ๐๐๗ ๘๒๒๖ |
๙ |
นางสาวกาญจนา ผดุงภาค |
๒๘ หมู่ ๕ ตำบลหัวไผ่ |
๐๘๐ ๒๗๓ ๔๖๐๔ |
๑๐ |
นางนิตยา ผดุงภาค |
๒๘ หมู่ ๕ ตำบลหัวไผ่ |
๐๘๐ ๒๗๓ ๔๖๐๔ |
๑๑ |
นางสมจิตร สินประมวญ |
๒๐๕/๒ หมู่ ๖ ตำบลหัวไผ่ |
๐๘๑ ๘๕๑ ๗๑๗๘ |
๑๒ |
นายกฤษณะพร ฤกษ์สงเคราะห์ |
๑๖๙ หมู่ ๖ ตำบลหัวไผ่ |
๐๘๖ ๕๕๓ ๓๙๑๖ |
รายชื่ออาสาสมัครส่งเสริมการอ่าน กศน.ตำบลกะทุ่ม
ที่ |
ชื่อ – สกุล |
ที่อยู่ |
เบอร์โทรศัพท์ |
๑ |
นางสาวสุรินทร์ กระแสร์นุช |
๑ หมู่ ๑ ตำบลกะทุ่ม |
|
๒ |
นางพัชรี ศรีสุขแก้ว |
๓๔ หมู่ ๑ ตำบลกะทุ่ม |
๐๘๕ ๐๖๔ ๒๑๖๓ |
๓ |
นางเจนจิรา ชูศิลป์ |
๒๗/๒ หมู่ ๒ ตำบลกะทุ่ม |
๐๘๑ ๑๙๐ ๗๒๔๕ |
๔ |
นางสาวจินรีวิมนท์ พันธ์โพธิ์ |
๒๔/๑ หมู่ ๒ ตำบลกะทุ่ม |
|
๕ |
นายประยงค์ จำเนียรพร |
๓๘/๑ หมู่ ๓ ตำบลกะทุ่ม |
๐๘๔ ๓๓๓ ๗๑๘๒ |
๖ |
นายลำพูน ผดุงหมาย |
๔๕ หมู่ ๓ ตำบลกะทุ่ม |
๐๘๑ ๔๔๗ ๗๗๘๑ |
๗ |
นางอำภา ทองทา |
๑๖/๒ หมู่ ๔ ตำบลกะทุ่ม |
๐๘๙ ๔๔๔ ๕๒๒๖ |
๘ |
นางสาวมาลัย รอบคอบ |
๓๔ หมู่ ๔ ตำบลกะทุ่ม |
|
๙ |
นางทวีป แย้มปราไสย |
๔๑/๒ หมู่ ๕ ตำบลกะทุ่ม |
๐๘๓ ๙๒๘ ๒๓๓๖ |
๑๐ |
นางหัทยา อยู่เพ็ชร์ |
๒๗ หมู่ ๕ ตำบลกะทุ่ม |
๐๘๙ ๙๐๓ ๖๒๙๒ |
รายชื่ออาสาสมัครส่งเสริมการอ่าน กศน.ตำบลน้ำเต้า
ที่ |
ชื่อ – สกุล |
ที่อยู่ |
เบอร์โทรศัพท์ |
๑ |
นางชุติกาญจน์ กองโชค |
๑๑/๑ หมู่ ๑ ตำบลน้ำเต้า |
๐๘๙ ๖๑๖ ๔๒๐๙ |
๒ |
นายสมทรง จำเริญพร |
๒๙ หมู่ ๑ ตำบลน้ำเต้า |
๐๘๑ ๒๖๙ ๑๖๗๔ |
๓ |
นายสุรพัส สนธินุช |
๒๓ หมู่ ๒ ตำบลน้ำเต้า |
๐๘๖ ๑๓๕ ๓๗๗๖ |
๔ |
นางกานดา นพคุณ |
๔๒/๒ หมู่ ๒ ตำบลน้ำเต้า |
๐๘๖ ๗๕๕ ๕๐๗๗ |
๕ |
นางสาวจิราภรณ์ หงส์ทอง |
๑๔ หมู่ ๓ ตำบลน้ำเต้า |
๐๘๐ ๒๘๑ ๔๓๒๗ |
๖ |
นางสาวสุกัญจนา จำพรต |
๒๒/๒ หมู่ ๓ ตำบลน้ำเต้า |
๐๘๑ ๙๙๔ ๘๕๘๗ |
๗ |
นางน้ำค้าง บุญทวี |
๑๖ หมู่ ๔ ตำบลน้ำเต้า |
๐๘๒ ๐๑๖ ๒๑๙๘ |
๘ |
นางสุนีย์ นวลปลั่ง |
๕/๖ หมู่ ๔ ตำบลน้ำเต้า |
๐๘๕ ๘๔๐ ๐๑๗๒ |
รายชื่ออาสาสมัครส่งเสริมการอ่าน กศน.ตำบลมหาราช
ที่ |
ชื่อ – สกุล |
ที่อยู่ |
เบอร์โทรศัพท์ |
๑ |
นายวิศิษย์ศักดิ์ หลวงหาญ |
๕๑ หมู่ ๑ ตำบลมหาราช |
๐๘๖ ๙๗๑ ๐๔๘๒ |
๒ |
นางจำปี ผดุงโภช |
๖๘ หมู่ ๒ ตำบลมหาราช |
๐๘๑ ๒๗๘ ๐๕๔๕ |
๓ |
นายจรัญ ผดุงโภค |
๘๓/๑ หมู่ ๑ ตำบลมหาราช |
๐๘๑ ๒๙๕ ๔๗๖๖ |
๔ |
นางอุไรวรรณ โต๊ะมุข |
๒๑/๓ หมู่ ๑ ตำบลมหาราช |
๐๘๙ ๑๔๕ ๑๔๖๙ |
๕ |
นางกัลยาณี เฉลยไกร |
๑๒/๒ หมู่ ๔ ตำบลมหาราช |
๐๘๕ ๔๒๒ ๔๖๒๕ |
๖ |
นางทวี ศรีกมล |
๘๒ หมู่ ๑ ตำบลมหาราช |
๐๘๗ ๔๐๔ ๖๐๘๙ |
๗ |
นางสาวสุวนิดา ฝนทอง |
๒๘/๑ หมู่ ๔ ตำบลมหาราช |
|
๘ |
นางสมศรี แซ่หุ่น |
๘๐/๓ หมู่ ๑ ตำบลมหาราช |
๐๘๕ ๑๙๘ ๐๑๙๓ |
รายชื่ออาสาสมัครส่งเสริมการอ่าน กศน.ตำบลพิตเพียน
ที่ |
ชื่อ – สกุล |
ที่อยู่ |
เบอร์โทรศัพท์ |
๑ |
นางรัตนา หมายเจริญ |
๗๖ หมู่ ๑ ตำบลพิตเพียน |
๐๘๙ ๙๐๐ ๒๒๗๒ |
๒ |
นายสุทัศน์ สุกะมัย |
๕๐ หมู่ ๑ ตำบลพิตเพียน |
|
๓ |
นางสาวขวัญใจ ศรีอำไพ |
๓๒ หมู่ ๒ ตำบลพิตเพียน |
๐๘๖ ๑๒๘ ๑๖๑๙ |
๔ |
นางอำไพ กองนึก |
๔๙/๔ หมู่ ๒ ตำบลพิตเพียน |
๐๘๒ ๓๕๔ ๑๖๑๔ |
๕ |
นายสายัญ ทรัพย์ไพ |
๒๖/๑๑ หมู่ ๓ ตำบลพิตเพียน |
๐๘๙ ๘๘๐ ๘๗๖๔ |
๖ |
นางอนงค์ หาพิพัฒน์ |
๗/๒ หมู่ ๓ ตำบลพิตเพียน |
|
๗ |
นายบุญเลิศ เฉลิมรูป |
๑๘/๑ หมู่ ๔ ตำบลพิตเพียน |
๐๘๖ ๗๕๗ ๔๗๓๕ |
๘ |
นางอุบล อุสาหะ |
๑/๓ หมู่ ๔ ตำบลพิตเพียน |
|
๙ |
นายชานุ ยางทอง |
๑๙ หมู่ ๕ ตำบลพิตเพียน |
๐๘๑ ๒๖๘ ๓๙๐๖ |
๑๐ |
จ.ส.อ.วิรัตน์ ผดุงฉาย |
๔๒ หมู่ ๕ ตำบลพิตเพียน |
|
๑๑ |
นายวีระศักดิ์ ลือนิคม |
๖๘/๑ หมู่ ๖ ตำบลพิตเพียน |
๐๘๖ ๐๓๖ ๙๗๙๐ |
๑๒ |
นางสุวรรณี ภู่ทอง |
๒๒ หมู่ ๖ ตำบลพิตเพียน |
๐๘๙ ๐๘๕ ๒๓๕๒ |
๑๓ |
นายสุจินต์ กองญาณ |
๗๖ หมู่ ๗ ตำบลพิตเพียน |
๐๘๖ ๘๐๔ ๖๒๔๔ |
๑๔ |
นางสาวสุวรรณา ผลโภชน์ |
๓๙/๑ หมู่ ๗ ตำบลพิตเพียน |
๐๘๗ ๔๙๙ ๕๗๔๐ |
รายชื่ออาสาสมัครส่งเสริมการอ่าน กศน.ตำบลท่าตอ
ที่ |
ชื่อ – สกุล |
ที่อยู่ |
เบอร์โทรศัพท์ |
๑ |
นางสาวสำราญ มะธิโต |
๑/๑ หมู่ ๑ ตำบลท่าตอ |
๐๘๖ ๑๒๑ ๑๙๙๓ |
๒ |
ไม่มีความเห็น