เกมคิดเลขเร็ว พร้อมนาฬิกาจับเวลา ที่ใช้ในการแข่งขันโหลดไปฝึก(ระดับประถม)

เกมคิดเลขเร็ว พร้อมนาฬิกาจับเวลา ที่ใช้ในการแข่งขันโหลดไปฝึก(ระดับประถม)

โหลดได้ที่นี่เลยครับ

บันทึกนี้เขียนที่ GotoKnow โดย 

 คำสำคัญ: gsp 
 หมายเลขบันทึก: 398654
 เขียน:  
 ความเห็น: 11  อ่าน: คลิก 
 สัญญาอนุญาต: สงวนสิทธิ์ทุกประการ
 แจ้งลบ
 
 แจ้งลบ

ความเห็น

จินตนา จันทะเกษ
IP: xxx.24.87.109
เขียนเมื่อ Mon Sep 27 2010 07:49:03 GMT+0700 (ICT)

ขอบคุณมากค่ะ จากครูบ้านนอก

วาสนา เชื่อลี
IP: xxx.183.49.211
เขียนเมื่อ Thu Sep 30 2010 11:07:34 GMT+0700 (ICT)

ขอบคุณมากค่ะที่นำสิ่งดี ๆ มาเผยแพร่เป็นวิทยาทาน

วันเพ็ญ จำปีพรม
IP: xxx.53.147.91
เขียนเมื่อ Sun Oct 03 2010 13:07:21 GMT+0700 (ICT)

ขอบคุณมากๆๆค่ะ

คนดี
IP: xxx.31.107.37
เขียนเมื่อ Fri Oct 22 2010 19:09:41 GMT+0700 (ICT)

ขอบคุณค่ะ แต่โหลดไม่ได้เลย

ครู
IP: xxx.26.25.57
เขียนเมื่อ Wed Nov 10 2010 18:55:01 GMT+0700 (ICT)

ขอบคุณมากค่ะ มีประโยชน์กับเด็กมากเลย

นิกร
IP: xxx.53.71.56
เขียนเมื่อ Mon Nov 22 2010 10:42:16 GMT+0700 (ICT)

ขอบคุณครับ

IP: xxx.183.197.167
เขียนเมื่อ Fri Jun 24 2011 18:58:22 GMT+0700 (ICT)

ดีจริงๆค่ะ

kruchon
เขียนเมื่อ Mon Aug 01 2011 20:43:04 GMT+0700 (ICT)

ขอบคุณมากๆครับ เป็นประโยชน์กับเด็กมากเลย

ณัฐธิดา
IP: xxx.25.89.82
เขียนเมื่อ Sun Aug 07 2011 11:56:19 GMT+0700 (ICT)

อยากให้คิดเลขเร็วอย่กับคนไทยไปนานๆ

แดง
IP: xxx.26.141.185
เขียนเมื่อ Thu Aug 18 2011 12:44:06 GMT+0700 (ICT)

พ่อ

 อนุญาตให้แสดงความเห็นได้เฉพาะสมาชิก
 ไม่อนุญาตให้แสดงความเห็น
{{ kv.current_user.preferred_name }} - เพิ่มความเห็นเพิ่มความเห็น
 ใส่รูปหรือไฟล์
 
บันทึกก่อนนี้
บันทึกใหม่กว่า