ลำดับ |
ชื่อ-สกุล | ตำแหน่ง/สังกัด |
1 | คุณธวัช หมัดเต๊ะ | ผู้แทนสถาบันส่งเสริมการจัดการความรู้เพื่อสังคม |
ลำดับ |
ชื่อ-สกุล | ตำแหน่ง/สังกัด |
1 | รศ.วีระพงศ์ ปรัชชญาสิทธิกุล | คณบดีคณะเทคนิคการแพทย์ |
2 | รศ.อนุชาติ พวงสำลี | คณบดีคณะสิ่งแวดล้อมและทรัพยากรศาสตร์ |
3 | รศ.วิสิฐ จะวะสิต | สถาบันวิจัยโภชนาการ |
4 | รศ.ฉัตรเฉลิม อิศรางกูร ณ อยุธยา | รองคณบดีฝ่ายวิจัยและพัฒนาระบบ คณะเทคนิคการแพทย์ |
5 | รศ.ประเสริฐ อัสสันตชัย | หัวหน้าภาควิชาเวชศาสตร์ป้องกันและสังคม คณะแพทยศาสตร์ศิริราชพยาบาล |
6 | รศ.สมภพ ประธานธุรารักษ์ | คณะเภสัชศาสตร์ |
7 | อ.วิรัตน์ คำศรีจันทร์ | รองผู้อำนวยการสถาบันพัฒนาการสาธารณสุขอาเซียน |
8 | อ.ชิตชยางค์ ยมาภัย | สถาบันวิจัยภาษาและวัฒนธรรมเพื่อพัฒนาชนบท |
9 | นางนภามาศ นวพันธุ์พิพัฒน์ | หัวหน้าสำนักงานอธิการบดี และผู้อำนวยการสำนักพัฒนาคุณภาพ |
10 | นางสาวดุจแข วงษ์สุวรรณ | สำนักพัฒนาคุณภาพ (ผู้ประสานงาน) |
ลำดับ |
ชื่อ-สกุล | ตำแหน่ง |
1 | ศ.นพ.สมพร โพธินาม | |
2 | ศ.นพ.เฉลิม วราวิทย์ | |
3 | อ.ภรภัทร ทิพสิงห์ | |
4 | อ.อุราพร มูลศิลป์ | |
5 | นางทัศนีย์ บัวระภา | |
6 | นางอัจฉวี จันทมูล | |
7 | รศ.ดร.อรรณพ วราอัศวปติ | |
8 | นายกัมปนาท อาชา | |
9 | นส.อัญชลี พลอยเพ็ชร | |
10 | นางชุลีพรรณ พลชำนิ |
ลำดับ |
ชื่อ-สกุล | ตำแหน่ง |
1 | นายพิชิต เรืองแสงวัฒนา | รองอธิการบดี |
2 | รศ.ดร.สุวิมล เขี้ยวแก้ว | ผู้ช่วยอธิการบดีเขตการศึกษาตรัง |
3 | รศ.ดร.วราภรณ์ ตันรัตนสกุล | ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายบริการวิชาการ คณะวิทยาศาสตร์ |
4 | ผศ.นพ.กอปรชุษณ์ ตยัคคานนท์ | |
5 | ผศ.สุกัญญา โลจนาภิวัฒน์ | |
6 | นายวันพิชิต ศรีสุข | |
7 | ผศ.สมศักดิ์ เหล่าเจริญสุข | ผู้อำนวยการสำนักส่งเสริมและการศึกษาต่อเนื่อง |
8 | นางเบญจนาฎ ดวงจิโน | นักวิชาการ ชำนาญการ |
9 | นางสุทีป เศวตพรหม | นักวิชาการ 7 |
10 | นายเจ๊ะอุเซ็ง อาลีอิสเฮาะ | นักวิชาการ 6 |
11 | นางเมตตา ชุมอินทร์ | บุคลากร 7 |
ลำดับ |
ชื่อ-สกุล | ตำแหน่ง/สังกัด |
1 | ดร.กีร์รัตน์ สงวนไทร | รองอธิการบดีฝ่ายวางแผนและพัฒนา |
2 | รศ.ดร.สุรสีห์ วัฒนวิทย์กิจ | คณบดีสำนักวิชาเวชศาสตร์และสาธารณสุขศาสตร์ |
3 | นายธนิต สมพงศ์ | สำนักบริการวิชาการ |
4 | ดร.วันสุรีย์ พรมหมภัทร | ผู้อำนวยการศูนย์บริการวิชาการ |
5 | ผศ.ดร.วาริน อินทะนา | อาจารย์ประจำสำนักวิชาเทคโนโลยีการเกษตร |
6 | นางสิรภัทร ลิ่มไพบูลย์ | งานคลินิกเทคโนโลยี ศูนย์บริการวิชาการ |
7 | นางนุสนย์ สงเอียด | สถาบันวิจัยและพัฒนา |
8 | นส.ปิติกานต์ จันทร์แย้ม | หน่วยพัฒนาองค์กร |
ลำดับ | ชื่อ-สกุล | ตำแหน่ง |
1 | รศ.รังสรรค์ เนียมสนิท | รองอธิการบดีฝ่ายแผนและสารสนเทศ |
2 | รศ.อำนวย คำตื้อ | ผู้อำนวยการศูนย์บริการวิชาการ |
3 | อ.เสรี แข็งแอ | หัวหน้าภาควิชาสัตวแพทย์สาธารณสุข คณะสัตวแพทยศาสตร์ |
4 | ผศ.เยาวลักษณ์ อภิชาติวัลลภ | คณบดีคณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
5 | นางนายิกา เติดขุนทด | หัวหน้ากลุ่มภารกิจส่งเสริมการเรียนรู้สำนักวิทยบริการ |
6 | นายชุมพร พารา | นักแนะแนวการศึกษาและอาชีพ กองกิจการนักศึกษา |
7 | นางเอื้องฟ้า วรรณสิทธ์ | หัวหน้ากลุ่มภารกิจอำนวยการ |
8 | นส.เดือนเพ็ญ ชิวพิมาย | หัวหน้ากลุ่มภารกิจบริการวิชาการ |
9 | นส.ชุติมา เมฆวัน | เจ้าหน้าที๋โครงการพระราชดำริฯ |
10 | นส.เกศรา จันทร์คง | เจ้าหน้าที๋โครงการพระราชดำริฯ |
ลำดับ | ชื่อ-สกุล | ตำแหน่ง |
1 | ผศ.ดร.วิบูลย์ วัฒนาธร | อาจารย์ |
2 | อ.สมลักษณ์ วงศ์ษมาโนดน์ | อาจารย์ |
3 | คุณบังอร คงขำ | ผู้แทนชุมชน |
4 | คุณประสานศุกร์ นัยเนตร | ผู้แทนชุมชน |
5 | คุณวิโรจน์ นาศรี | ผู้แทนชุมชน |
6 | คุณอาทิตย์ แก้วสะอาด | ผู้แทนชุมชน |
7 | คุณวิภา เพิ่มผลนิรันดร์ | นักเชื่อม |
8 | คุรเอมอร สารเถื่อนแก้ว | นักเชื่อม |
9 | คุณเพ็ญพร ประไพพิณ | นักเชื่อม |
10 | นส.เจนจิต รังคะอุไร | ผู้ประสานงาน |
ลำดับ | ชื่อ-สกุล | ตำแหน่ง |
1 | รศ.ประภัสสร ปรีเอี่ยม | |
2 | ผศ.ธีรชัย บุญมาธรรม | |
3 | ผศ.วิมลมาศ ปฐมวณิชกุล | |
4 | ผศ.อรุณ โมนะตระกูล | |
5 | ดร.ปณรัตน์ ผาดี | |
6 | ดร.ประสพสุข ฤทธิเดช | |
7 | ดร.ศักดิ์พงศ์ หอมหวน | ผู้แทนชุมชน |
8 | นายจันทร์ ศรีพวงมาลัย | ผู้แทนชุมชน |
9 | นายอุทัย มาโชติ | ผู้แทนชุมชน |
10 | อ.ปิยวุฒิ พรมประดิษฐ | ผู้แทนชุมชน |
11 | นส.นงลักษณ์ ทุงจันทร์ | นักศึกษา ป.โท |
12 | นายปราโมทย์ แก้วลิ้นไม้ | นักศึกษา ป.ตรี |
13 | อ.นลินรัตน์ อภิชาติ | ผู้ประสานงาน |