อนุทิน 7398 - ครูข้างถนน / ขุนเขา ฯ

ซื้อเงาะมากิโลละ 15 บาท 2 กิโล นั่งกินคนเดียวหน้าคอมพ์ อ่านบันทึกไปด้วย เจ็บปากมาก เพราะร้อนใน   

Wasawat Deemarn  มากินด้วยกันไหม

 

เขียน 23 May 2008 @ 19:43 ()


ความเห็น (0)