ติดต่อ

  ติดต่อ

อนุทิน #46366

ลูก "รังแข" อร่อยจริง เมื่อวานไปซื้อมากิโลละยี่สิบบาท รสหวานอมเปรี้ยว อร่อยมากๆ เหนื่อยๆ กลับมากินแล้วสดชื่นทีเดียว

  เขียน:  

ความเห็น (0)