อนุทิน 38951 - ดร. ธวัชชัย ปิยะวัฒน์

อิ่มทุเรียนจนง่วงงุนงงทำงานไม่ไหว ชะนีลูกนี้ซื้อมา 98 บาท กินสองคนได้สองวัน พรุ่งนี้จะไปซื้ออีก ถ้ากินทุเรียนทุกวันจนหมดช่วงราคานี้จะใช้เงินเพียง 1,500 บาทต่อเดือนเท่านั้น ไม่แพงเมื่อเทียบกับปริมาณ flavonoids ที่ร่างกายจะได้รับ

เขียน 30 May 2009 @ 21:16 () แก้ไข 30 May 2009 @ 21:18, ()


ความเห็น (0)