อนุทิน #145762

หลานสาวดูรายการไดร์เร็กเซล์ล ซื้ออุปกรณ์ทำโยเกิร์ต yogurt day สีชมพู ราคา 1200 บาท เป็นการให้เขาได้ฝึกฝนเรียนรู้ ทำมาประมาณ 4 - 5 ครั้ง ได้ผลจากการเรียน ขั้นตอนก็ง่ายๆ ก็ดีครับ

เขียน:

ความเห็น (0)