อนุทิน 139540 - กล้วยไข่

ของราคา 220 กับ 10 บาท

ราคา .... ที่แตกต่าง

รสชาติ.... ที่แตกต่าง

ปริมาณ.... ที่แตกต่าง

คุณค่า .... ที่แตกต่าง

และสุดท้าย ....

ความรู้สึก.... ที่แตกต่าง

แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เสียดายตังงงงงงงงงง

ผลของการซื้อของตามกิเลสตนเอง....

.... จึงต้องเสียเงินซื้อของที่ไม่คุ้มราคา

.... .... .... .... .... .... .... .... .... ....

เขียน 03 Feb 2015 @ 19:38 ()


ความเห็น (2)

เขียนเมื่อ 

น้องกินอะไรค่ะ มองไม่ออก

เขียนเมื่อ 

ทุเรียนใช่ไหมครับ

ทำไมแพงมากๆ 220 บาทเลยนะครับ