อนุทิน 1321 - ดร. ธวัชชัย ปิยะวัฒน์

ไปกินข้าวโรงช้าง ซื้อกล้วยหอมกลับมาหนึ่งหวี ขายตามน้ำหนัก กิโลครึ่ง 18 บาท

สมัยอยู่อเมริกากล้วยอย่างนี้อย่างน้อยๆ ก็ $2.99 (ป่านนี้อาจแพงกว่านั้น) คนไทยรู้ไหมนะว่าเขารวยมากเลยถ้ารู้จักกินรู้จักใช้

เขียน 21 Apr 2008 @ 14:33 () แก้ไข 21 Apr 2008 @ 14:41, ()


ความเห็น (0)