อนุทิน #128270

Brain gym ก่อนนอนครับ

๑) ตัวเลขที่ตำแหน่ง ? คือเลขอะไร
๒) ผลไม้อะไรแพงที่สุด :-)
๓) ถ้าจะซื้อกล้วยไหว้เจ้า ๑ หวีๆ ละ ๑๒ ลูก ราคาหวีละเท่าไหร่
โห !!! ฺBrain gym หรือแกล้งกันเนี่ยะ ^___^

เขียน:

ความเห็น (3)

brain gym ? นี่มันถึงขั้น Advanced Math. แต่ก็น่าจะทำให้หลับสบายได้เลยนะครับ…..555

ผมคิดตั้งนานแน่ะครับ อาจารย์ ^___^

ถ้าแม่ค้าบอกแพงก็ต่อเค้าหน่อย ถ้าไม่แพงก็ซื้อเลย ไม่ต้องคิดแทนเค้า ถามดีกว่า กล้วยหวีละเท่าไรคะ ง่ายไหมคะ