อนุทิน #121822

รอดชีวิตกับการอบรมที่ กทม. 1 สัปดาห์  กลับมาสู่อ้อมกอด บ้านนอกเมืองสวรรค์ กินข้าวที่เมืองทอง  ข้าวราดแกง 2 อย่างราคา 85 บาท บ้านชลัญ  25-30 บาท  ราดหน้า 65 บาท บ้านชลัญ 25-30 บาท  ไอศครีม  ก้อนละ 99 บาท  บ้านชลัญ 10-15 บาท  ก็ไม่เห็นอร่อยเกินกัน  โอ๊ย อย่างงี้อย่าว่าแต่ค่าแรงวันละ 300 เลย ให้ วันละ 1000 ยังไม่พออยู่ไป๊  ชลัญว่า

เขียน:

ความเห็น (4)

จากการวิเคาระห์จากภาพถ่าย.........  (อ. was คงจะเห็นด้วยเป็นแน่)  ผมรู้แล้วว่าทำไม ลิฟต์ที่่ท่านขึ้นถึงพัง.....:):)

.99 แรงงงงงงส์

 สังขารมันไม่เที่ยง แต่ที่ยังคงเดิม  งามเป๊ะ 555555

oops  !!!  ผิดงาน.....555 

ค่าครองชีพสูง อย่างอยู่ที่ กทม. ทำให้.....เราทานน้อยลงมั้ย??  

ผมไป กทม. ที่ไร กิเลสลงกระเพาะทุกที......ยังแก้ไม่ได้เลย....5555   คราวที่แล้วถึงกับอาหารเป็นพิษ นอนเป็นวันๆเลย  :):)