ความเห็น


สวัสดีครับ อาจารย์พจนา เขาคิดราคาโลละ 180 บาทครับ ไม่นับที่เราชิมกันตามสบายนะครับ ไม่แพงครับในความคิดผมเพราะรวมค่าดื่มด่ำกับธรรมชาติไปด้วย ถ้าแพงๆ เราก็คงจะทานน้อยลงมั๊งครับ สบายดีนะครับอาจารย์ ขอบคุณครับที่ให้กำลังใจตลอดอ่ะครับ

พบปัญหาการใช้งานกรุณาแจ้ง LINE ID @gotoknow
ขอแนะนำ ClassStart
ระบบจัดการการเรียนการสอนผ่านอินเทอร์เน็ต
ทั้งเว็บทั้งแอปใช้งานฟรี