ความเห็น


ขอบคุณอาจารย์แม่

อ้าว  ก็อาจารย์แม่เอารูปมาเปรียบเทียบขนาดนั้น

เดี๋ยวเอารูปไปให้ครูตุ้มดูดีกว่า 5555

ที่อุบลฯ แพงนะครับ กิโลกรัมละ 80 บาท

 

พบปัญหาการใช้งานกรุณาแจ้ง LINE ID @gotoknow
ขอแนะนำ ClassStart
ระบบจัดการการเรียนการสอนผ่านอินเทอร์เน็ต
ทั้งเว็บทั้งแอปใช้งานฟรี