ความเห็น


เมื่อ ๒ ปีที่แล้ว ผมพานักศึกษาไปดูงานที่จังหวัดนครนายก
เห็นกิโลกรัมละตั้ง ๒-๓ ร้อยบาทแน่ะครับ ราคาลงเร็วมากเลยนะครับ

สงวนลิขสิทธิ์ © 2005-2021 บจก. ปิยะวัฒนา
และผู้เขียนเนื้อหาทุกท่าน
ขอแนะนำ ClassStart
ระบบจัดการการเรียนการสอนผ่านอินเทอร์เน็ต
ทั้งเว็บทั้งแอปใช้งานฟรี