ความเห็น


ผมเคยทำวุ้นขายมาเหมือนกันแต่มันเป็นวุ้นบ้านๆน่ะครับกล่องละ 10 บาทเอง แล้ววุ้นแฟนซีทำอยากมากไหม

ครับผมอยากจะลองทำขายดูบ้าง ต้นทุนประมาณซักเท่าไหร่ครับ แล้วขายกล่องละกี่บาทครับ ขอบคุณครับ

IP แอดเดรส: 222.123.61.114

฿269.00 -0.0%
฿350.00 -44.86%
฿409.00 -23.23%
พบปัญหาการใช้งานกรุณาแจ้ง LINE ID @gotoknow
ขอแนะนำ ClassStart
ระบบจัดการการเรียนการสอนผ่านอินเทอร์เน็ต
ทั้งเว็บทั้งแอปใช้งานฟรี