ความเห็น


ขอขอบคุณในความรู้ที่ได้รับครับ

ได้ทดลองหัดทำแล้ว อร่อยมากจริง ๆ (แม้รูปทรงจะไม่น่ามอง)

1.ไม่ทราบว่าไส้แต่ละลูก นน. ประมาณกี่กรัมครับ

2.เครื่อง 2 แขนยี่ห้ออะไร+ ราคาเท่าไหร่ครับ

3.ไม้ที่ลองในรังถึง - ซื้อที่ไหนครับ

-ถ้าทำเองใช้ไม้ไผ่หรือไม้อะไรทำครับ

4.ที่ทำออกมาไม่ขาวเหมือนของหนูรีเลย (ผมใช้น้ำมันรำขาว แป้งตรากิเลน) ไม่ทราบเป็นเพราะเหตุใด

ขอบคุณอีกครั้งในความมีน้ำใจที่ดีงามครับ

฿200.00 -3.0%
฿450.00 -58.0%
฿1,255.00 -40.24%
พบปัญหาการใช้งานกรุณาแจ้ง LINE ID @gotoknow
ขอแนะนำ ClassStart
ระบบจัดการการเรียนการสอนผ่านอินเทอร์เน็ต
ทั้งเว็บทั้งแอปใช้งานฟรี