ความเห็น


อืม

ไม่ต้องเสียเงินเยอะๆ

ไปซื้อกินแล้วหล่ะ

ทำเองก็ได้นี่หน่า

แต่จะกินได้อ่ะเปล่าอ่ะ

พบปัญหาการใช้งานกรุณาแจ้ง LINE ID @gotoknow
ขอแนะนำ ClassStart
ระบบจัดการการเรียนการสอนผ่านอินเทอร์เน็ต
ทั้งเว็บทั้งแอปใช้งานฟรี