เพาเวอร์พอยต์

อ.อาลัม
Thu Jun 14 2007 17:12:11 GMT+0700 (ICT)
 แจ้งลบ
 
 แจ้งลบ
  • อาจารย์ครับจะใส่เพาเวอร์พอยต์ใน gotoknow ต้องทำอย่างไรครับ
  

คำตอบ

จารุวัจน์ شافعى
Fri Jun 15 2007 00:17:19 GMT+0700 (ICT)

อับไฟล์ขึ้นเวปครับ โดยไปที่เมนู แผงควบคุม แล้วนำไฟล์ขึ้น จากนั้นก็อบบี้ที่อยู่

จากนั้นเพิ่มบันทึกก็ทำลิ้งค์ไปที่อยู่ที่ก็อบบี้ไว้ ส่วนให้โชว์ที่หน้าบันทึกเลย ผมก็ทำไม่เป็นครับ

อ.อาลัม
Fri Jun 15 2007 15:17:44 GMT+0700 (ICT)
  • ขอบคุณครับอาจารย์
  • ทำตามนั้นแล้วแต่เมื่อคลิ๊กเปิดไม่ได้ครับ
  • ก็เลยหาวิธีอื่นครับ
  • ก็เลยมาแจ้งว่าของฝากเรียบร้อยแล้ว
  • ขออาจารย์รีบเปิดอ่านครับ กลัวอาจารย์เครียดครับ
  • คลิ๊กที่นี่ก็ได้ครับ
แน๊ก
Mon Jun 22 2009 17:23:46 GMT+0700 (ICT)

อยาก ทราบ ว่า

ถ้า เรา ต้อง การ โปร แกรม

เพา เวอร์ พ้อย ต้อง ทำ ยัง ไง ค่ะ

mudsy
Thu Jul 23 2009 08:55:41 GMT+0700 (ICT)

เพาเวอร์พ้อยทำยังไง

ช่วยบอกที....ครับ

ฟีม
Mon Aug 31 2009 14:51:10 GMT+0700 (ICT)

อาจารยืคะหนูทำไม่เป้นสอนหน่อยค่ะ

tanes
Thu Oct 01 2009 12:06:37 GMT+0700 (ICT)

อาจาร์ครับ คือผมอยากทำบทเรียนที่ ทั้งเนื้อหา ทดสอบหลังเรียนก่อนเรียนครับในเพาเวอร์พอยต์ แล้วให้นักเรียนลงชื่อล็อกอินได้ด้วยอะครับผมต้องทำงัยบ้างครับไส่ชื่อด้วยอะครับ มีหรือเปล่าครับกรุณาบอกผมหน่อยครับ ขอบคุณลวงหน้าครับมีรูปแบบด้วยไหมครับถ้ามีรบกวนขอด้วยนะครับผม

ครูตุ้ย
Thu Oct 08 2009 11:04:21 GMT+0700 (ICT)

สวัสดีครับผมอยากใส่เพลงประกอบการนำเสนอกับเพาเวอร์พอยต์จะทำอย่างไรให้เล่นต่อเนื่องได้ทุก ๆ เฟรมครับ

เด็กหญิงว่าน
Tue Oct 13 2009 12:21:17 GMT+0700 (ICT)

อยากทราบว่าถ้าจะทำให้ภาพการ์ตูนที่ใส่ลงไปนั้นเคลื่อนไหวจะต้องทำอย่างไรค่ะ

ขอให้อาจารย์ช่วยตอบด้วยค่ะ

น้องร.เรือ
Sun Nov 08 2009 17:24:32 GMT+0700 (ICT)

ประโยชน์ของเพาเวอร์พอยต์

มีอะไรบ้างคะ

ช่วยตอบด้วยค่ะ

ก้อย
Thu Nov 26 2009 11:56:59 GMT+0700 (ICT)

รักนะดก

Nateeครับ
Thu Jan 21 2010 12:52:59 GMT+0700 (ICT)

''งงๆๆมากๆๆ

  
 ใส่รูปหรือไฟล์