ภาพลายเส้นฝึกระบายสีภาพ

แบบฝึกระบายสีภาพเพื่อพัฒนากล้ามเนื้อมือและสายตาให้ประสานสัมพันธ์กันเป็นอีกหนึ่งนวัตกรรมที่นำมาใช้ในแก้ปัญหาในการจัดกิจกรรมการเรียนการสอน[

บันทึกนี้เขียนที่ GotoKnow โดย 

 คำสำคัญ: kumpangphet 
 หมายเลขบันทึก: 223753
 เขียน:  
 ดอกไม้:  ความเห็น: 16  อ่าน: คลิก 
 สัญญาอนุญาต: สงวนสิทธิ์ทุกประการ
 แจ้งลบ
 
 แจ้งลบ

ความเห็น

จรินทร
IP: xxx.53.103.85
เขียนเมื่อ Wed Feb 03 2010 20:09:46 GMT+0700 (ICT)

ขออนุญาตนำนวัตกรรมนี้มาใช้สอนเด็กเพราะว่าสอนเด็กอนุบาล

จรินทร
IP: xxx.53.103.85
เขียนเมื่อ Wed Feb 03 2010 20:11:16 GMT+0700 (ICT)

ขออนุญาตนำนวัตกรรมนี้ไปให้เด็กระบายสีเพราะว่าเป็นครูอนุบาลค่ะ

aom
IP: xxx.175.154.52
เขียนเมื่อ Tue Feb 09 2010 10:56:19 GMT+0700 (ICT)

ขออนุญาตนำนวัตกรรมนี้ไปให้นักเรียนระบายสีนะคะ ขอบคุณค่ะ

IP: xxx.26.219.138
เขียนเมื่อ Sat Feb 13 2010 16:41:46 GMT+0700 (ICT)

ขออนุญาตนำนวัตกรรมนี้ไปให้นักเรียนฝึกระบายสีเพราะเป็นครูอนุบาลค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

กิ๊บ
IP: xxx.67.159.165
เขียนเมื่อ Tue May 04 2010 15:09:25 GMT+0700 (ICT)

ขออนุญาตินำนวัตกรรนี้ไปให้นักเรียนฝึกระบายสีเพราะเป็นครูเด็กพิเศษ ขอบคุณากค่ะ

dear
IP: xxx.31.121.84
เขียนเมื่อ Sun May 09 2010 23:19:07 GMT+0700 (ICT)

ขอนวัตกรรมไปให้นักเรียนได้ใช้ฝึกระบายสีด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

jeang
IP: xxx.53.23.46
เขียนเมื่อ Tue May 11 2010 14:06:45 GMT+0700 (ICT)

ขอบคุณมากนะคะ จะเอาไปให้ลูกคะ

ไผ่ฟาง
เขียนเมื่อ Sun Jun 06 2010 15:04:07 GMT+0700 (ICT)

รูปสวยค่ะขอนำไปใช้กับเด็กๆนะคะ

ไพรินทร์ ปะวา
IP: xxx.172.199.254
เขียนเมื่อ Tue Jun 08 2010 17:22:57 GMT+0700 (ICT)

ขออนุญาตนำนวัตกรรมไปสอนค่ะ สวยดี

gvd
IP: xxx.172.199.254
เขียนเมื่อ Tue Jun 08 2010 23:22:12 GMT+0700 (ICT)

ขอบคุณครับ สำหรับอนาคตเด็กๆ

jiw
IP: xxx.9.9.82
เขียนเมื่อ Sun Jun 20 2010 13:01:46 GMT+0700 (ICT)

ขออนุญาตินำไปใช้กับเด็ก ๆ ค่ะ

nathawut
IP: xxx.142.4.238
เขียนเมื่อ Tue Jul 06 2010 23:38:21 GMT+0700 (ICT)

ขอบคุณมากครับ น้องผมกำลังอยากได้พอดี

อุทัยทิพย์
IP: xxx.19.67.254
เขียนเมื่อ Sun Nov 28 2010 21:35:30 GMT+0700 (ICT)

ขอสมุดภาพระบายสีไปใช้สำหรับเด็กอนุบาลด้วยนะคะ เพราะสอนอนุบาลอยู่ ขอบคุณค่ะ

NOOD
IP: xxx.164.238.250
เขียนเมื่อ Mon Dec 06 2010 11:38:53 GMT+0700 (ICT)

ชอบภาพมากค่ะขอเอาไปให้ระบายสียามว่าง

ครูแหม่ม
IP: xxx.26.138.142
เขียนเมื่อ Tue Jun 07 2011 21:05:23 GMT+0700 (ICT)

หาเจอภาพที่ต้องการสำหรับใช้สอนเด็กขออนุญาตใช้เด็กอนุบาลด้วยนะค่ะ

ครูวัดไลย์
IP: xxx.180.144.61
เขียนเมื่อ Wed Sep 21 2011 23:10:32 GMT+0700 (ICT)

เป็นนวัตกรรมที่ดีสามารถฝึกพัฒนากล้ามเนื้อมือ  และจะได้ความคิดจินตนาการของนักเรียนเมื่อนักเรียนออกมาบรรยายภาพของตนเองอีก

 อนุญาตให้แสดงความเห็นได้เฉพาะสมาชิก
 ไม่อนุญาตให้แสดงความเห็น
{{ kv.current_user.preferred_name }} - เพิ่มความเห็นเพิ่มความเห็น
 ใส่รูปหรือไฟล์
 
บันทึกก่อนนี้
บันทึกใหม่กว่า